పవన్ కళ్యాణ్ ఇంత సినిమాలు ఎలా పూర్తి చేయగలడో అభిమానులకు తెలియదు!

Pawan 1601535106
PTI | Updated :October 01, 2020,18:26 IST

పవన్ కళ్యాణ్ రాజకీయాలకు చెందినవారు అతని అభిమానులను నిరాశపరిచారు ఎందుకంటే వారు అతన్ని మళ్లీ తెరపై చూడరని వారు భావించారు. కానీ నటుడు తిరిగి రావాలని ప్రకటించాడు, అతను దిల్ రాజు మరియు బోనీ కపూర్ చిత్రం వకీల్ సాబ్ తో తిరిగి వస్తాడు.

అప్పుడు, మిస్టర్ సూర్య ప్రొడక్షన్స్ యొక్క క్రిష్, మైత్రి మూవీ మేకర్స్ యొక్క హరీష్ శంకర్ మరియు రామ్ తల్లూరి యొక్క సురేందర్ రెడ్డితో కలిసి సహకరిస్తామని ఆయన ప్రకటించారు. ఇటీవల, నిర్మాత బండ్ల గణేష్ కూడా పవన్ కళ్యాణ్ తో సినిమా చేస్తున్నట్లు ప్రకటించారు.

మరీ ముఖ్యంగా, అగ్నికా & హాసిన్ క్రియేషన్స్ వారు అగ్నితవసి చేసినప్పుడు వారు చేసిన మరో సినిమాలో పాత్ర పోషిస్తారని ఆయన హామీ ఇచ్చారని మేము విన్నాము. దర్శకుడు ఎవరు? త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ లేదా ఇతర దర్శకులు అని చెప్పలేము.

పవన్ కళ్యాణ్ ఈ వాగ్దానాలన్నింటినీ ఎలా నెరవేరుస్తారో అభిమానులు తెలుసుకోవాలనుకుంటున్నారు, ఎందుకంటే అతను కూడా రాజకీయాల్లో చురుకుగా పాల్గొనాలని కోరుకుంటాడు. తక్కువ సమయంలో సినిమాలు పూర్తి చేసినందుకు ఆయనకు అధిక ఖ్యాతి కూడా లేదు.

నాని, విజయ్ దేవరకొండ, అక్కినేని నాగ చైతన్య, మరియు నిఖిల్ సిద్ధార్థ, రవితేజ వంటి స్థిరపడిన నాయకులు కూడా చాలా మంది నిర్మాతలకు పాల్పడటం గురించి ఖచ్చితంగా తెలియదు, ముఖ్యంగా కోవిడ్ ముప్పు ఇంకా దాగి ఉంది.

2024 ఎన్నికలకు సిద్ధంగా ఉండటానికి పవన్ కళ్యాణ్ కూడా ఈ చిత్రాలను 2023 నాటికి పూర్తి చేయాలి. తెలుగు రాష్ట్రాల్లోని ముఖ్యమైన రాజకీయ సందర్భాలపై స్పందించడం ద్వారా రాబోయే రోజుల్లో నటుడు సెట్స్‌లో బిజీగా ఉండాలని కోరుకుంటున్నట్లు తెలుస్తుంది. భవిష్యత్తులో ప్రతి 6 నెలలకు పవన్ కళ్యాణ్ చిత్రం ఉందా అని చూద్దాం.