ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి మంగళవారం కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షాను కలిశారు

Ys jagan amit shah meet 1600784001
PTI | Updated :September 24, 2020,20:13 IST

ఆంధ్రప్రదేశ్ ముఖ్యమంత్రి వైయస్ జగన్ మోహన్ రెడ్డి మంగళవారం కేంద్ర హోంమంత్రి అమిత్ షాను కలిశారు. ఈ కార్యక్రమంలో ఆంధ్రప్రదేశ్ పురోగతికి సంబంధించిన కొన్ని ముఖ్య విషయాలను ఇరువురు ముఖ్యులు పరిశీలించారు.

ఎపి సిఎం వైఎస్‌ జగన్‌తో పార్లమెంటు సభ్యులు విజయ్‌సాయి రెడ్డి, మిథున్‌రెడ్డి, బాలశౌరి చేరారు. ప్రామాణిక పూల నుండి వచ్చిన సమాచారం ప్రకారం కేంద్ర పూజారి ప్రస్తుతానికి Delhi ిల్లీలో ఉంటారు. బుధవారం ఉదయం, వై.ఎస్.జగన్ తిరుమల కోసం ఒక బీలైన్ తయారు చేస్తాడు

తిరుమలలోని పద్మావతి గెస్ట్ హౌస్‌లో రాత్రిపూట బస చేసిన తరువాత, తిరుమలలోని ప్రతిపాదిత కర్ణాటక గెస్ట్ హౌస్ కోసం స్థాపన రాతి వేయడం కార్యక్రమంలో పాల్గొనడానికి కర్ణాటక ముఖ్యమంత్రి బిఎస్ యెడియరప్పతో గురువారం ఉదయం చేరనున్నారు.