టిఆర్పి, వైయస్ఆర్సిపి టిడిపిని కించపరచడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాయని నారా లోకేష్ చెప్పారు

Nara lokesh
PTI | Updated :September 24, 2020,17:13 IST

ఆంధ్రప్రదేశ్, తెలంగాణలో ముఖ్యాంశాలు చేస్తున్న డేటా దొంగతనం వరుస మధ్య, ముఖ్యమంత్రి ఎన్ చంద్రబాబు నాయుడు కుమారుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ మంత్రి నారా లోకేష్, తెలుగు దేశమ్ పార్టీ (టిడిపి) పై వచ్చిన ఆరోపణలపై ఇండియా టుడేతో ప్రత్యేకంగా మాట్లాడారు. తెలంగాణ పోలీసులు, వైయస్ఆర్ కాంగ్రెస్ పార్టీ (వైయస్ఆర్సిపి).

ఫిబ్రవరి 23 న ఎంఎస్ ఐటి గ్రిడ్స్‌ అనే సాఫ్ట్‌వేర్ కంపెనీపై తెలంగాణ పోలీసులు ఎలా దాడి చేశారని అడిగినప్పుడు, పోలీసుల ఫిర్యాదు కేవలం ఎనిమిది మాత్రమే

అధికార టిడిపికి సేవలను అందించే యాప్ డెవలపింగ్ సాఫ్ట్‌వేర్ కంపెనీ ఎంఎస్ ఐటి గ్రిడ్స్‌కు ఆధార్ కార్డు వివరాలు, రాజకీయ ప్రవృత్తులు మరియు జాబితాలతో సహా ఓటర్ల సున్నితమైన డేటాకు అక్రమ ప్రాప్యత ఇవ్వబడిందని టి లోకేశ్వర్ రెడ్డి అనే వ్యక్తి ఫిర్యాదు చేశారు. వివిధ ప్రభుత్వ పథకాల లబ్ధిదారులు. ఈ డేటాను ఐటి సంస్థ అక్రమ ప్రయోజనాల కోసం ఉపయోగిస్తోందని ఫిర్యాదు పేర్కొంది.