లెజెండరీ సింగర్ ఎస్పీ బాలసుబ్రహ్మణ్యం ఆరోగ్యం మళ్లీ విమర్శనాత్మకంగా మారింది

Spb 1600956167
PTI | Updated :September 24, 2020,19:18 IST

లెజండరీ ప్లేబ్యాక్ సింగర్ ఎస్ పి బాలసుబ్రహ్మణ్యం ఆరోగ్యం కొన్ని రోజుల విరామం తర్వాత గురువారం మళ్లీ తీవ్రమైంది. ఆయన చికిత్స పొందుతున్న ఎంజిఎం హాస్పిటల్ విడుదల చేసిన మెడికల్ బులెటిన్ ప్రకారం, గురువారం ఆయన ఆరోగ్యం క్షీణించింది మరియు దీనిని ‘చాలా క్లిష్టమైనది’ అని పిలుస్తారు. ఈ వార్త అన్ని ఎస్.పి.బి అభిమానులలో కలవరానికి గురిచేస్తుంది, గాయకుడు తన ఆరోగ్యంలో క్రమంగా మెరుగుదల చూపడం ప్రారంభించిన తర్వాతే ఇటీవల ఉపశమనం పొందారు.

లెజండరీ ప్లేబ్యాక్ సింగర్ ఎస్ పి బాలసుబ్రహ్మణ్యం ఆరోగ్యం కొన్ని రోజుల విరామం తర్వాత గురువారం మళ్లీ తీవ్రమైంది. ఆయన చికిత్స పొందుతున్న ఎంజిఎం హాస్పిటల్ విడుదల చేసిన మెడికల్ బులెటిన్ ప్రకారం, గురువారం ఆయన ఆరోగ్యం క్షీణించింది మరియు దీనిని ‘చాలా క్లిష్టమైనది’ అని పిలుస్తారు. ఈ వార్త అన్ని ఎస్.పి.బి అభిమానులలో కలవరానికి గురిచేస్తుంది, గాయకుడు తన ఆరోగ్యంలో క్రమంగా మెరుగుదల చూపడం ప్రారంభించిన తర్వాతే ఇటీవల ఉపశమనం పొందారు.

భయంకరమైన కరోనావైరస్ కోసం పాజిటివ్ పరీక్షించిన తరువాత ఎస్ పి బాలసుబ్రహ్మణ్యం COVID-19 చికిత్స కోసం ప్రైవేట్ ఆసుపత్రిలో చేరారు. కొన్ని రోజుల చికిత్స తర్వాత, అతని ఆరోగ్యం క్లిష్టంగా మారింది, దేశం మొత్తాన్ని టెంటర్‌హూక్స్‌లో ఉంచింది. ఒక నెల రోజుల యుద్ధం తరువాత, పురాణ గాయకుడు ఇటీవల COVID-19 కోసం ప్రతికూలతను పరీక్షించడమే కాక, కోలుకునే మార్గంలో ఉన్నట్లు కనిపించింది. అతని కుమారుడు ఎస్పీ చరణ్, తన రెగ్యులర్ వీడియో సందేశాలలో భాగంగా, ఈ విషయాన్ని ఇటీవల ప్రపంచానికి తెలియజేశారు

From Around the web