పవన్ కళ్యాణ్ మరియు శ్రుతి హాసన్ వచ్చే నెలలో 'వకీల్ సాబ్' షూట్‌లో చేరనున్నారు

Pawan kalyan 1600944379
PTI | Updated :September 24, 2020,16:11 IST

పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ రాబోయే చిత్రం ‘వకీల్ సాబ్’ ప్రకటించినప్పటి నుంచీ వార్తల్లో నిలిచింది. నివేదికల ప్రకారం, ఈ చిత్ర నిర్మాతలు ఈ చిత్ర షూటింగ్‌ను తిరిగి ప్రారంభించారు. వచ్చే నెలలో పవన్‌కళ్యాణ్‌ సెట్స్‌లో చేరనున్నారు ఈ చిత్రంలో అతిథి పాత్రలో కనిపించే శ్రుతి హాసన్ కూడా వచ్చే నెలలో అతనితో చేరనున్నారు. ఈ చిత్రం యొక్క కొన్ని ఫ్లాష్‌బ్యాక్ సన్నివేశాలను చిత్రీకరించాలని మూవీ మేకర్స్ యోచిస్తున్నారు.

ఈ చిత్రం పవన్ కళ్యాణ్ తో శ్రుతి హాసన్ యొక్క మూడవ సహకారాన్ని సూచిస్తుంది. ఇంతకు ముందు వారిద్దరూ కలిసి ‘గబ్బర్ సింగ్’, ‘కటమరాయుడు’ కోసం పనిచేశారు. తెరపై ఉన్న జంటలలో పవన్ మరియు శ్రుతి ఒకరు. గబ్బర్ సింగ్ యొక్క మాయాజాలాన్ని వెకీల్ సాబ్‌తో మళ్లీ వెండితెరపై పున సృష్టిస్తారా అని అందరూ ఎదురు చూస్తున్నారు. వేచి చూద్దాం.

ఈ చిత్రంలో పవన్ కళ్యాణ్ శక్తివంతమైన న్యాయవాది పాత్రను పోషించనున్నారు. ఫస్ట్ లుక్ మరియు మోషన్ పోస్టర్ ఇప్పటికే అభిమానులు మరియు సినీ ప్రేమికులలో సంచలనం సృష్టించాయి. అంజలి, నివేదా థామస్ కీలక పాత్రల్లో కనిపించనున్నారు. బాలీవుడ్ హిట్ ‘పింక్’ యొక్క అధికారిక రీమేక్ వకీల్ సాబ్. పవన్ కళ్యాణ్ అమితాబ్ బచ్చన్ పాత్రను తిరిగి పోషించనున్నారు. వకీల్ సాబ్‌ను దిల్ రాజు, బోనీ కపూర్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు.

From Around the web